24 กุมภาพันธ์ 2555 TOT ลงใต้ ท้าพิสูจน์ คุณภาพ 3G ( ที่หาดใหญ่ ) ใช้ นางเอกช่อง 7 ร่วมวงความแรง
TOT ลงใต้ ท้าพิสูจน์ คุณภาพ 3G ( ที่หาดใหญ่ ) ใช้ นางเอกช่อง 7 ร่วมวงความแรง
ประเด็นหลัก
นางเอกช่อง 7 ไปร่วมงาน พร้อมทดลองใช้พิสูจน์ความแรงเร็ว "ทีโอที 3G" ทั้งการเล่นวีดีโอคอลกับท่านนายอำเภอหาดใหญ่ ซึ่งมีผู้บริหารทีโอทีให้คำแนะนำอย่างใกล้ชิด
_________________________________________________________
'มิน'บุกหาดใหญ่พิสูจน์ความแรงทีโอที 3G
หลัง จาก "ทีโอที" ได้จัดกิจกรรมเปิดตัว "ทีโอที 3G ทั่วไทย" โดยส่งนางเอกวัยรุ่นของวงการไปพิสูจน์ความแรงเร็วของ 3G ทีโอที โดยเริ่มตั้งแต่ คิมเบอร์ลี่ แอล โวลเทมัส นางเอกช่อง 3 ไปทดสอบความแรงเร็ว ที่พัทยา จ.ชลบุรี ณ เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา บีช
ล่า สุดตอกย้ำความแรงกันอีกครั้งโดยทาง "ทีโอที" ได้จัดแถลงข่าวเปิด "ทีโอที 3G" ของภาคใต้ที่หาดใหญ่ ณ ลานชั้น 1 ห้าง ลีการ์เด้น หาดใหญ่ จ.สงขลา โดยมีคณะผู้บริหารทีโอทีและแขกผู้มีเกียรติ นำโดย "นายอนุรุต อุทัยรัตน์" รักษาการผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่ภาคขายและบริการภาคที่ 4 บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน), "นายเสรีย์ พาณิชกุล" นายอำเภอหากใหญ่ตัวแทน ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา, "นายรังสรรค์ จันทร์นฤกุล" รักษาการรองกรรมการผู้จัดการใหญ่สายงานขายและบริการลูกค้า ภูมิภาค บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) และ "นายนิวัฒน์ กิมตระกูล" รักษาการผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่สำนักการตลาดโทรศัพท์เคลื่อน ที่บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) โดยมี "มิน-พีชญา วัฒนามนตรี" นางเอกช่อง 7 ไปร่วมงาน พร้อมทดลองใช้พิสูจน์ความแรงเร็ว "ทีโอที 3G" ทั้งการเล่นวีดีโอคอลกับท่านนายอำเภอหาดใหญ่ ซึ่งมีผู้บริหารทีโอทีให้คำแนะนำอย่างใกล้ชิด
บ้านเมือง
http://www.ryt9.com/s/bmnd/1351716
ประเด็นหลัก
นางเอกช่อง 7 ไปร่วมงาน พร้อมทดลองใช้พิสูจน์ความแรงเร็ว "ทีโอที 3G" ทั้งการเล่นวีดีโอคอลกับท่านนายอำเภอหาดใหญ่ ซึ่งมีผู้บริหารทีโอทีให้คำแนะนำอย่างใกล้ชิด
_________________________________________________________
'มิน'บุกหาดใหญ่พิสูจน์ความแรงทีโอที 3G
หลัง จาก "ทีโอที" ได้จัดกิจกรรมเปิดตัว "ทีโอที 3G ทั่วไทย" โดยส่งนางเอกวัยรุ่นของวงการไปพิสูจน์ความแรงเร็วของ 3G ทีโอที โดยเริ่มตั้งแต่ คิมเบอร์ลี่ แอล โวลเทมัส นางเอกช่อง 3 ไปทดสอบความแรงเร็ว ที่พัทยา จ.ชลบุรี ณ เซ็นทรัล เฟสติวัล พัทยา บีช
ล่า สุดตอกย้ำความแรงกันอีกครั้งโดยทาง "ทีโอที" ได้จัดแถลงข่าวเปิด "ทีโอที 3G" ของภาคใต้ที่หาดใหญ่ ณ ลานชั้น 1 ห้าง ลีการ์เด้น หาดใหญ่ จ.สงขลา โดยมีคณะผู้บริหารทีโอทีและแขกผู้มีเกียรติ นำโดย "นายอนุรุต อุทัยรัตน์" รักษาการผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่ภาคขายและบริการภาคที่ 4 บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน), "นายเสรีย์ พาณิชกุล" นายอำเภอหากใหญ่ตัวแทน ผู้ว่าราชการจังหวัดสงขลา, "นายรังสรรค์ จันทร์นฤกุล" รักษาการรองกรรมการผู้จัดการใหญ่สายงานขายและบริการลูกค้า ภูมิภาค บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) และ "นายนิวัฒน์ กิมตระกูล" รักษาการผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่สำนักการตลาดโทรศัพท์เคลื่อน ที่บริษัท ทีโอที จำกัด (มหาชน) โดยมี "มิน-พีชญา วัฒนามนตรี" นางเอกช่อง 7 ไปร่วมงาน พร้อมทดลองใช้พิสูจน์ความแรงเร็ว "ทีโอที 3G" ทั้งการเล่นวีดีโอคอลกับท่านนายอำเภอหาดใหญ่ ซึ่งมีผู้บริหารทีโอทีให้คำแนะนำอย่างใกล้ชิด
บ้านเมือง
http://www.ryt9.com/s/bmnd/1351716
ไม่มีความคิดเห็น: